20 กรกฎาคม 2567 เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง ผู้บรรพชาอุปสมบท จำนวน 90 รูป เพื่อเฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567
สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดสระแก้วเข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง ผู้บรรพชาอุปสมบท จำนวน 90 รูป เพื่อเฉลิมพระเกียรติ
พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567
20 กรกฎาคม 2567 นายประสิทธิ์ ต้อยติ่ง ปศุสัตว์จังหวัดสระแก้ว มอบหมายให้เจ้าหน้าที่ฝ่ายบริหารทั่วไปและเจ้าหน้าที่สำนักงานปศุสัตว์อำเภอเมืองสระแก้ว เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง ผู้บรรพชาอุปสมบท จำนวน 90 รูป เพื่อเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ณ วัดศาลาลำดวน ตำบลศาลาลำดวน อำเภอเมืองสระแก้ว จังหวัดสระแก้ว
https://pvlo-srk.dld.go.th/index.php/th/news-menu/activity-menu#sigFreeIde498ec6be9